page_banner

ઉત્પાદનો

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10 જીબી / સે એસએફપી + એસઆર 850nm 300 મી ડીડીએમ વીસીએસએલ એલસી ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    10 જીબી / એસ એસએફપી + એસઆર 10-ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ લિંક્સમાં મલ્ટિમોડ ફાઇબર પર વાપરવા માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-843131 S, એસએફએફ-843232., આઇઇઇઇ 2૦૨.a એઇ 10 જીબીએસઇ-એસઆર / એસડબ્લ્યુ અને 10 જી ફાઇબર ચેનલ 1200-એમએક્સ-એસએન-આઇ સાથે સુસંગત છે. ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ એસએફએફ-847272 84 માં નિર્દિષ્ટ મુજબ, 2-વાયર સીરીયલ ઇન્ટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10 જીબી / સે એસએફપી + એલઆર 1310nm 10 કિમી ડીડીએમ ડીએફબી એલસી ડ્યુપ્લેક્સ optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    10 જીબી / એ ઉન્નત સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર પ્લુગેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાન્સસીવર્સ 10-ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ લિંક્સમાં સિંગલ મોડ ફાઇબરથી 10 કિ.મી. સુધીના ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-843131૧, એસએફએફ-843232. અને આઇઇઇઇ 2૦૨.a એઇ 10 જીબીએસઇ-એલઆર / એલડબ્લ્યુ સાથે સુસંગત છે, અને 10 જી ફાઇબર ચેનલ 1200-એસએમ-એલએલ-એલ ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન 2-વાયર સીરીયલ ઇન્ટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex Optical transceiver

    10 જીબી / સે એન્સિલ્સ્ડ સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર પ્લુગેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાન્સસીવર્સ, સિંગલ મોડ ફાઇબરથી 20 કિ.મી. સુધીની 10-ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ લિંક્સમાં ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-843131૧, એસએફએફ-843232. અને આઇઇઇઇ 2૦૨.a એઇ 10 જીબીએસઇ-એલઆર / એલડબ્લ્યુ સાથે સુસંગત છે, અને 10 જી ફાઇબર ચેનલ 1200-એસએમ-એલએલ-એલ ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન 2-વાયર સીરીયલ ઇન્ટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex Optical transceiver

    10 જીબી / સે પ્લગેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાંસીવર્સ એ એન્હન્સ્ડ સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર પ્લજેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાંસ્સીવર્સ, 10-ગીગાબાઇટ મલ્ટિ-રેટ લિંક્સના ઉપયોગ માટે G.652 સિંગલ મોડ ફાઇબરની 40 કિ.મી. તેઓ એસએફએફ-843131૧ 1, એસએફએફ-843232; 2 અને 10 જીબીએએસઇ- ઇઆર / ઇડબ્લ્યુ સાથે સુસંગત છે; 4x, 8x અને 10x ફાઇબર ચેનલ, તેમજ સીપીઆરઆઈ વિકલ્પ 2 થી 8, 40 કિલોમીટરથી વધુ લિંક્સને સપોર્ટ કરો.
    ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ એસએફએફ-847272 84 માં ઉલ્લેખિત, 2-વાયર સીરીયલ ઇંટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM EML LC Duplex Optical transceiver

    10 જીબી / સે પ્લગેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાંસીવર્સ એ એન્હન્સ્ડ સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર પ્લજેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાંસ્સીવર્સ, 10-ગીગાબાઇટ મલ્ટિ-રેટ લિંક્સના ઉપયોગ માટે G.652 સિંગલ મોડ ફાઇબરની 40 કિ.મી. તેઓ એસએફએફ-843131૧ 1, એસએફએફ-843232; 2 અને 10 જીબીએએસઇ- ઇઆર / ઇડબ્લ્યુ સાથે સુસંગત છે; 4x, 8x અને 10x ફાઇબર ચેનલ, તેમજ સીપીઆરઆઈ વિકલ્પ 2 થી 8, 40 કિલોમીટરથી વધુ લિંક્સને સપોર્ટ કરો.
    ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ એસએફએફ-847272 84 માં ઉલ્લેખિત, 2-વાયર સીરીયલ ઇંટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10 જીબી / સે એસએફપી + ઝેડઆર 1550nm 80 કિમી ડીડીએમ ઇએમએલ એલસી ડુપ્લેક્સ ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    10 જીબી / સે પ્લગેબલ એસ.એફ.પી. + ઝેડઆર ટ્રાન્સસીવર્સ એ Ghan5G સિંગલ મોડ ફાઇબરના 80 કિલોમીટર સુધીના 10GBASE-ZR / ZW માં વાપરવા માટે રચાયેલ ઉન્નત સ્મોલ ફોર્મ ફેક્ટર પ્લગેબલ એસ.એફ.પી. + ટ્રાન્સસીવર્સ છે. તેઓ એસએફએફ-847272. અને એસએફપી + એમએસએ, એસએફએફ-843131૧ અને એસએફએફ-843232૨, આઇઇઇઇ 802.3 એઇ 10 જીબીએસઇ-ઝેડઆર / ઝેડડબ્લ્યુ, એફસીસી 47 સીએફઆર ભાગ 15, વર્ગ બી અને ટેલકોર્ડિયા જીઆર--88-કોર સાથે સુસંગત છે.
    ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ એસએફએફ-847272 84 માં ઉલ્લેખિત, 2-વાયર સીરીયલ ઇંટરફેસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.