page_banner

ઉત્પાદનો

  • 3Gb/s SFP+ 1550nm 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1550nm 80km DDM Duplex LC Optical Transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ઓબીએસએઆઈ અને સીપીઆરઆઈ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (એમએસએ) નું સુસંગત છે અને રોએચએસની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
  • 3Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM Duplex LC Optical Transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ઓબીએસએઆઈ અને સીપીઆરઆઈ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (એમએસએ) નું સુસંગત છે અને રોએચએસની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM Duplex LC Optical Transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ઓબીએસએઆઈ અને સીપીઆરઆઈ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (એમએસએ) નું સુસંગત છે અને રોએચએસની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 20km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 20km DDM Duplex LC Optical Transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ઓબીએસએઆઈ અને સીપીઆરઆઈ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (એમએસએ) નું સુસંગત છે અને રોએચએસની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 5km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 5km DDM Duplex LC Optical Transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ઓબીએસએઆઈ અને સીપીઆરઆઈ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (એમએસએ) નું સુસંગત છે અને રોએચએસની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
  • 3Gb/s SFP+ 850nm 300m DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 850nm 300m DDM Duplex LC optical transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ઓબીએસએઆઈ અને સીપીઆરઆઈ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ એગ્રીમેન્ટ (એમએસએ) નું સુસંગત છે અને રોએચએસની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.