page_banner

ઉત્પાદનો

  • 155Mb/s SFP CWDM 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    155Mb / s SFP CWDM 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    ટ્રાન્સસીવર્સ એ સોનેટ, એસડીએચ, અન્ય Optપ્ટિકલ લિંક્સ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન છે. ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ આઇઇઇઇ 802.3 ઝેડ અને એસએફએફ -8472 સાથે સુસંગત છે. તે RoHS ની આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.