page_banner

ઉત્પાદનો

  • 25Gb/s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    25 જીબી / સે એસએફપી 28 એલઆર 1310nm 10 કિમી ડીડીએમ ડીએફબી એલસી ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    એસએફપી 28 ટ્રાંસીવર્સ એ ઉચ્ચ પ્રદર્શન, 25 જીબીપીએસના ડેટા રેટને સપોર્ટ કરતા અસરકારક મોડ્યુલો અને એસએમએફ પર મહત્તમ લિન્ક લંબાઈ 10 કિ.મી. તે 25GBASE-LR ઇથરનેટ અને 25.78125 Gb / s સિંગલ લેન 100GE LR4 માટે ડિઝાઇન કરે છે. તેઓ એસએફએફ -8402 અને એસએફએફ-847272૨, એસએફએફ-843232૨, એસએફએફ-84313131 અને આઇઇઇઇ 2૦૨.by બીબી, એફસીસી C 47 સીએફઆર ભાગ ૧ B, વર્ગ બી, ટેલકોર્ડિયા જીઆર-CO CO8-કોર સાથે સુસંગત છે.
  • 25Gb/s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC optical transceiver

    25 જીબી / સે એસએફપી 28 એસઆર 850 એનએમ 100 મી ડીડીએમ વીસીએસએલ એલસી ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    એસએફપી 28 ટ્રાંસીવર એક ખૂબ જ કોમ્પેક્ટ optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર મોડ્યુલ 25 જીબીટી / એસ સીરીયલ પીઇસીએલ અથવા સીએમએલ ઇલેક્ટ્રિકલ ડેટાને 25 જીબીએએસઇ-એસઆર ધોરણ સાથે સુસંગત સીરીયલ optપ્ટિકલ ડેટામાં રૂપાંતરિત કરે છે. તે હાઇ-સ્પીડ સ્ટોરેજ એરિયા નેટવર્ક, કમ્પ્યુટર ક્લસ્ટર ક્રોસ-કનેક્ટ, કસ્ટમ હાઈ-સ્પીડ ડેટા પાઈપો અને ઇન્ટર રેક કનેક્શન માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-843131૧, એસએફએફ-843232. અને આઇઇઇઇ 2૦૨.a એઇ 25 જીબીએસઇ-એલઆર સાથે સુસંગત છે.
  • 100Gb/s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB optical transceiver

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 સીડબ્લ્યુડીએમ 4 1310 એનએમ 2 કિમી ડીડીએમ ડીએફબી optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યુએસએફપી 28 સીડબ્લ્યુડીએમ 4 એ એક ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને એફઇસી, ડેટાસેન્ટર અને એન્ટરપ્રાઇઝ નેટવર્કિંગ અને અન્ય ઓપ્ટિકલ લિંક્સ સાથે 100 જી સીડબ્લ્યુડીએમ એપ્લિકેશન માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ -8636 સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 802.3ba 100 જીબીએસઇ-સીએલઆર 4 / સીડબ્લ્યુડીએમ 4 અને ટેલકોર્ડિયા જીઆર -468-સીઓઆર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100Gb/s QSFP28 ER4 1310nm 40km DDM EML optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 ER4 1310nm 40km DDM EML optical transceiver

    100 જીબી / સે ક્યુએસએફપી 28 ઇઆર 4 એ ચાર-ચેનલ, પ્લગ કરવા યોગ્ય, સમાંતર optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને 100 ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-8665 સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ 100 જીબીએસઇ-ઇઆર 4 અને ટેલકોર્ડીયા જીઆર-468-કોર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100GBASE-LR4 and 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML& PIN LC optical transceiver

    100GBASE-LR4 અને 112GBASE-OTU4 QSFP28 ડ્યુઅલ રેટ 1310nm 100m DDM DML & PIN LC icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યુએસએફપી 28 એલઆર 4 એ એક ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને 100 ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ઇન્ફિનીબેન્ડ ઇડીઆર, એફડીઆર, ક્યુડીઆર એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-8665 સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ 100 જીબીએસઇ-એલઆર 4 અને ટેલકોર્ડીયા જીઆર-468-કોર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100Gb/s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO optical transceiver

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 850 એનએમ 100 મી ડીડીએમ વીસીએસએલ એમપીઓ optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 એ છે
    ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર અને 100 જીબીએસઇ-એસઆર 4 અને 100 ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ઇન્ફિનીબેન્ડ ઇડીઆર, એફડીઆર, ક્યુડીઆર એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-8665 Spec Spec સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 2૦૨.b બીબી 100 જીબીએસઇ-એસઆર 4 અને ટેલકોર્ડીયા જીઆર -888-કોર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100Gb/s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM Dual Rate VCSEL MPO/MTP optical transceiver

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 850 એનએમ 100 મી ડીડીએમ ડ્યુઅલ રેટ વીસીએસએલ એમપીઓ / એમટીપી optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 એ છે
    ફોર ચેનલ, પ્લગિએબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર અને 100 ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ડેટા સેન્ટર, ઇન્ફિનીબેન્ડ ક્યૂડીઆર, ડીડીઆર, એસડીઆર અને સીપીઆર 10 એપ્લિકેશન માટે રચાયેલ છે. તેઓ QSFP28 એમએસએ સુસંગત, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ સાથે સુસંગત છે. ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS-6 ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100GBASE-LR4 and 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML& PIN LC optical transceiver

    100GBASE-LR4 અને 112GBASE-OTU4 QSFP28 ડ્યુઅલ રેટ 1310nm 100m DDM DML & PIN LC icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એલઆર 4 એ એક ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને 100 ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ઓટીએન ઓટીયુ 4 આઇ 1-9 ડી 1 એફ, સીપીઆરઆઈ 10 એપ્લિકેશન માટે રચાયેલ છે. તેઓ આઇઇઇઇ P802.3ba અને OTU4 4I1-9D1F ધોરણ સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 10km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 10km DDM DFB Fપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યુએસએફપી 28 પીએસએમ 4 એ એક ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને 100 જીબીએસઇ-પીએસએમ 4 અને 100 જી ઇથરનેટ, ઇન્ફિનીબેન્ડ ડીડીઆર, ઇડીઆર એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ -8636 સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ 100 જીબીએસઇ-પીએસએમ 4 અને ટેલકોર્ડીયા જીઆર-468-કોર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 500m DDM DFB optical transceiver

    100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 પીએસએમ 4 1310 એનએમ 500 મી ડીડીએમ ડીએફબી optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યુએસએફપી 28 પીએસએમ 4 એ એક ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને 100 જીબીએસઇ-પીએસએમ 4 અને 100 જી ઇથરનેટ, ઇન્ફિનીબેન્ડ ડીડીઆર, ઇડીઆર એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ -8636 સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ 100 જીબીએસઇ-પીએસએમ 4 અને ટેલકોર્ડીયા જીઆર-468-કોર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 2km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 2km DDM DFB Fપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    100 જીબી / સે ક્યુએસએફપી 28 પીએસએમ 4 એ એક ફોર ચેનલ, પ્લગિબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર છે અને 00 જીબીએસઇ-પીએસએમ 4 અને 100 જી ઇથરનેટ, ઇન્ફિનીબેન્ડ ડીડીઆર, ઇડીઆર એપ્લિકેશન્સ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ -8636 સ્પષ્ટીકરણ, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ 100 જીબીએસઇ-પીએસએમ 4 અને ટેલકોર્ડીયા જીઆર-468-કોર સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + BIDI એ 10GBASE-BX ઇથરનેટ લિંક્સના ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-843131૧, એસએફએફ-843232., આઇઇઇઇ 80૦૨..3 એઇ 10 જીબીએસઇ-એલઆર / એલડબ્લ્યુ, એસએફએફ-847272૨ અને એસએફપી + એમએસએ, એફસીસી C 47 સીએફઆર ભાગ ૧,, વર્ગ બી, અને ટેલકોર્ડીઆ જીઆર-CO CO8-કોરે સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર RoHS આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
12 આગળ> >> પૃષ્ઠ 1/2