page_banner

ઉત્પાદનો

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM સિમ્પલેક્સ LC optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

ટૂંકું વર્ણન:

100 જીબી / સે સીએફપી 4 100 જીબીએસઇ-એસઆર 4 ઇથરનેટ માટે રચાયેલ છે. તેઓ સીએફપી 4 એમએસએ, આઇઇઇઇ 802.3બા 100 જીબીએસઇ-એસઆર 4 અને સીએયુઆઈ -4, અને ઓઆઈએફ સીઇઆઈ-28 જી-વીએસઆર સાથે સુસંગત છે .. ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.


ઉત્પાદન વિગતો

ઉત્પાદન વર્ણન

એસએફપી ટ્રાન્સસીવર્સ ઉચ્ચ પ્રભાવ, ખર્ચ અસરકારક મોડ્યુલો છે. ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ફંક્શન્સ એસએફએફ-847272. માં ઉલ્લેખિત 2-વાયર સીરીયલ બસ દ્વારા ઉપલબ્ધ છે. રીસીવર વિભાગ પિન રીસીવરનો ઉપયોગ કરે છે અને ટ્રાન્સમીટર 100 બેઝ-એલએક્સ ઇથરનેટ 20 કિમી એપ્લિકેશનને સુનિશ્ચિત કરવા માટે 1310 એનએમ એફપી લેસર અને 1550nm એફપી લેસરનો ઉપયોગ કરે છે.

ઉત્પાદન લક્ષણ

155Mb / s ડેટા લિંક્સ સુધી

ગરમ-પ્લગેબલ

એકલ એલસી કનેક્ટર

9 / 125μm એસએમએફ પર 20 કિ.મી.

બિલ્ટ-ઇન ડબ્લ્યુડીએમ

સિંગલ + 3.3 વી પાવર સપ્લાય

મોનિટરિંગ ઇંટરફેસ સુસંગત એસએફએફ -8472

Temperatureપરેટિંગ તાપમાનની શ્રેણી: -40 ° સે થી 85 ° સે / -5 ° સે થી 85 ° સે / -0 ° સે થી 70 ° સે

RoHS સુસંગત અને મફત લીડ

એપ્લિકેશન

ઝડપી ઇથરનેટ

એસડીએચ એસટીએમ -1 / સોનેટ ઓસી -03

ડબલ્યુડીએમ એપ્લિકેશન

પેદાશ વર્ણન

પરિમાણ ડેટા પરિમાણ ડેટા
ફોર્મ ફેક્ટર એસ.એફ.પી. તરંગલંબાઇ 1310nm / 1550nm
મહત્તમ ડેટા રેટ 100 એમબી / સે મહત્તમ ટ્રાન્સમિશન અંતર 20 કિ.મી.
કનેક્ટર સિમ્પ્લેક્સ એલસી લુપ્તતા ગુણોત્તર 9 ડીબી
ટ્રાન્સમીટર પ્રકાર એફપી રીસીવરનો પ્રકાર પિન્ટિઆ
ડાયગ્નોસ્ટિક્સ ડીડીએમ સપોર્ટેડ છે તાપમાન ની હદ 0 થી 70 ° સે /

-40. સે ~ + 85. સે

TX પાવર -13. -7 ડીબીએમ રીસીવર સંવેદનશીલતા <-34dBm

<-34 ડીબીએમ

1

ગુણવત્તા પરીક્ષણ

2

TX / RX સિગ્નલ ગુણવત્તા પરીક્ષણ

3

દર પરીક્ષણ

4

Optપ્ટિકલ સ્પેક્ટ્રમ પરીક્ષણ

5

સંવેદના પરીક્ષણ

6

વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા પરીક્ષણ

એન્ડફેસ પરીક્ષણ

xinfu

ગુણવત્તા પ્રમાણપત્ર

safd (2)

સીઇ પ્રમાણપત્ર

safd (3)

ઇએમસી રિપોર્ટ

safd (1)

આઇઇસી 60825-1

123(1)

  • આઇઇસી 60950-1
  • 40 જીબી / સે ક્યુએસએફપી + સીડબ્લ્યુડીએમ 40 કિમી ડીડીએમ ડ્યુપ્લેક્સ એલસી ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર