page_banner

ઉત્પાદનો

  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + BIDI એ 10GBASE-BX ઇથરનેટ લિંક્સના ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે. તેઓ એસએફએફ-843131૧, એસએફએફ-843232., આઇઇઇઇ 80૦૨..3 એઇ 10 જીબીએસઇ-એલઆર / એલડબ્લ્યુ, એસએફએફ-847272૨ અને એસએફપી + એમએસએ, એફસીસી C 47 સીએફઆર ભાગ ૧,, વર્ગ બી, અને ટેલકોર્ડીઆ જીઆર-CO CO8-કોરે સાથે સુસંગત છે. Icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર RoHS આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

    TM-4DDDG / GD-243E દ્વિ-દિશાત્મક 10Gb / s (SFP +) ટ્રાંસીવર્સ વર્તમાન એસએફપી + મલ્ટિ-સોર્સ કરાર (MSA) સ્પષ્ટીકરણનું પાલન કરે છે. તેઓ 10GBASE-LR / LW ઇથરનેટ, SONET OC-192 / SDH અને 10G ફાઇબર ચેનલ 1200-SM-LL-L નું પાલન કરે છે.
    Icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર RoHS આવશ્યકતા સાથે સુસંગત છે.