page_banner

ઉત્પાદનો

100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 850 એનએમ 100 મી ડીડીએમ ડ્યુઅલ રેટ વીસીએસએલ એમપીઓ / એમટીપી optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર

ટૂંકું વર્ણન:

100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 એ છે
ફોર ચેનલ, પ્લગિએબલ, સમાંતર ઓપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર અને 100 ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ, ડેટા સેન્ટર, ઇન્ફિનીબેન્ડ ક્યૂડીઆર, ડીડીઆર, એસડીઆર અને સીપીઆર 10 એપ્લિકેશન માટે રચાયેલ છે. તેઓ QSFP28 એમએસએ સુસંગત, આઇઇઇઇ 802.3 બીએમ સાથે સુસંગત છે. ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ RoHS-6 ની આવશ્યકતાનું પાલન કરે છે.


ઉત્પાદન વિગતો

ઉત્પાદન વર્ણન

100 જી ક્યૂએસએફપી 28 દરેક દિશામાં 100 જીબી / સે બેન્ડવિડ્થ સાથે ચાર ડેટા લેનને એકીકૃત કરે છે. દરેક લેન ઓએમ 4 ફાઇબરનો ઉપયોગ કરીને 100 જી ટ્રાન્સમિશન અંતર 28 જીબી / સે પર કાર્ય કરી શકે છે આ મોડ્યુલો 850nm ની નજીવી તરંગલંબાઇનો ઉપયોગ કરીને મલ્ટિમોડ ફાઇબર સિસ્ટમોને સંચાલિત કરવા માટે રચાયેલ છે.

ઉત્પાદન લક્ષણ

ચેનલ દીઠ 28 જીબી / સે ડેટા રેટ

હોટ-પ્લગ કરવા યોગ્ય ક્યુએસએફપી 28 ફોર્મ ફેક્ટર

4 ચેનલો 850nm વીસીએસઇએલ એરે અને પિન ફોટો ડિટેક્ટર એરે

પીટરિંગ કેસ તાપમાન: -20 થી 75 ℃

બિલ્ટ-ઇન ડિજિટલ ડાયગ્નોસ્ટિક ફંક્શન્સ

સિંગલ + 3.3 વી વીજ પુરવઠો

ઓછી વીજ વપરાશ <3.5 ડબ્લ્યુ

એપ્લિકેશન

રેકથી રેક

માહીતી મથક

ઇન્ફિનિબેન્ડ ક્યૂડીઆર, ડીડીઆર અને એસડીઆર

100 જી ઇથરનેટ

સીપીઆરઆઈ 10

પેદાશ વર્ણન

પરિમાણ

ડેટા

પરિમાણ

ડેટા

ફોર્મ ફેક્ટર

ક્યૂએસએફપી 28

તરંગલંબાઇ

850nm

મહત્તમ ડેટા રેટ

103.1 જી.બી.પી.એસ.

મહત્તમ ટ્રાન્સમિશન અંતર

100 મી @ ઓએમ 4

કનેક્ટર

એમટીપી / એમપીઓ

મીડિયા

એમએમએફ

ટ્રાન્સમીટર પ્રકાર

વીસીએસઇએલ 850nm

રીસીવરનો પ્રકાર

પિન

ડાયગ્નોસ્ટિક્સ

ડીડીએમ સપોર્ટેડ છે

તાપમાન ની હદ

-20 થી 70 ° સે (32 થી 158 ° ફે)

TX પાવર દરેક લેન

-8.4 ~ 2.4 ડીબીએમ

રીસીવર સંવેદનશીલતા

<-9.2dBm

<-9.2 ડીબીએમ

પાવર વપરાશ

W.. ડબલ્યુ

લુપ્તતા ગુણોત્તર

3 ડીબી

1

ગુણવત્તા પરીક્ષણ

2

TX / RX સિગ્નલ ગુણવત્તા પરીક્ષણ

3

દર પરીક્ષણ

4

Optપ્ટિકલ સ્પેક્ટ્રમ પરીક્ષણ

5

સંવેદના પરીક્ષણ

6

વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા પરીક્ષણ

એન્ડફેસ પરીક્ષણ

xinfu

ગુણવત્તા પ્રમાણપત્ર

safd (2)

સીઇ પ્રમાણપત્ર

safd (3)

ઇએમસી રિપોર્ટ

safd (1)

આઇઇસી 60825-1

123(1)

  • આઇઇસી 60950-1
  • 100 જીબી / સે ક્યૂએસએફપી 28 એસઆર 4 850 એનએમ 100 મી ડીડીએમ વીસીએસએલ એમપીઓ optપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર