100Gb/S QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO Optical Transceiver
100Gb/S QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB Optical Transceiver
155Mb/S SFP 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC Optical Transceiver

ઉત્પાદન

  • અદ્યતન આંતરરાષ્ટ્રીય ઉત્પાદન તકનીક અને icalપ્ટિકલ ટ્રાન્સસીવર્સ માટે ઉચ્ચ ગુણવત્તાની કાચી સામગ્રીનો પરિચય આપે છે.

અમારા પ્રોજેક્ટ્સ

અદ્યતન આંતરરાષ્ટ્રીય ઉત્પાદન તકનીકી અને ઉચ્ચ ગુણવત્તા

અમારા વિશે
_W2A2318

2014 માં સ્થપાયેલ, ટોપિકomમ એટલે ટોપ ઓપ્ટિક કમ્યુનિકેશન, અને આ અમારી દ્રષ્ટિ છે જેણે સ્થાપના પછીથી અમને માર્ગદર્શન અને પ્રેરણા આપી છે. 5 વર્ષથી વધુની ઝડપી વૃદ્ધિ પછી, અમે ઉચ્ચ ગુણવત્તા અને વિશ્વસનીય ટ્રાંસીવર પ્રદાન કરીને વિશ્વભરમાં ઝડપી અને સુરક્ષિત નેટવર્ક બનાવવામાં મદદ કરી છે.
અમે વિવિધ સ્પર્ધાત્મક OEM- સુસંગત ટ્રાંસીવર પ્રદાન કરીએ છીએ, જેમ કે 100G QSFP28 / CFPx, 25G SFP28, 10G SFP +, GPON ONU, OLT ect. અમે તકનીકી વિકાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીએ છીએ અને તેનું અનુસરણ કરીએ છીએ જેથી વ્યૂહાત્મક ઉત્પાદનો સાથે તમારા માર્કેટ શેરને વેગ આપવા માટે અમે તમને સૌથી અદ્યતન ઉત્પાદનો પ્રદાન કરી શકીએ.

વધુ જોવો